Nhiều việc làm tốt trong Tháng Thanh niên
Hưởng ứng Tháng Thanh niên năm 2020, tuổi trẻ Lực lượng vũ trang (LLVT) Quân khu 4 vừa tích cực tham gia phòng chống dịch bệnh Covid - 19, vừa phát huy tinh thần xung kích, tình nguyện, thi đua làm nhiều việc tốt mang lại ý nghĩa thiết thực, hiệu quả. Báo Quân khu 4 giới thiệu tới bạn đọc một số hình ảnh về hoạt động của tuổi trẻ LLVT Quân khu 4 trong Tháng Thanh niên năm 2020.
![](/upload/18269/fck/files/2(18).jpg)
![](/upload/18269/fck/files/1(1).jpeg)
Ngày hội “Giọt hồng yêu thương”.
![](/upload/18269/fck/files/4(7).jpg)
![](/upload/18269/fck/files/6(2).jpg)
![](/upload/18269/fck/files/8(4).jpg)
![](/upload/18269/fck/files/5(4).jpg)
![](/upload/18269/fck/files/7(5).jpg)
![](/upload/18269/fck/files/4%20bam%20dam%20TTLL%20thuong%20xuyen%20tai%20Tong%20tram%20thong%20tin%20SCH%20Quan%20khu%20luon%20dat%20ty%20le%20gio%20tren%20tat%20ca%20ca%20phuong%20tien%20.jpg)
Thực hiện: Nhóm PV, CTV
Bình luận, góp ý (0)
Bạn cần đăng nhập để bình luận