Hỗ trợ phòng, chống dịch Covid-19
Chiều ngày 27/11/2021, hai đơn vị trực thuộc Sư đoàn 324 là Tiểu đoàn 18 và Tiểu đoàn 24 đã đến trao hỗ trợ cho khu cách ly phòng, chống dịch Covid-19 trên địa bàn xã Lạc Sơn, Đô Lương, Nghệ An.
Nhằm chung tay phòng, chống dịch Covid-19 và động viên các lực lượng đang thực hiện nhiệm vụ ở khu cách ly của xã Lạc Sơn, hai đơn vị đã hỗ trợ tiền mặt và các nhu yếu phẩm, lương thực, thực phẩm gồm: Gạo, rau, củ, quả, thịt lợn, thịt gia cầm, cá tươi...
![](/upload/18269/fck/manhhungqk4-gmail.com/0d4f2a5eb244791a2055.jpg)
Đây đều là những sản phẩm tăng gia sản xuất, chăn nuôi của đơn vị, là tình cảm, trách nhiệm đối với công tác phòng, chống dịch Covid-19 của cán bộ, chiến sĩ Sư đoàn 324.
Tin, ảnh: HÀ HỮU TÂN
Bình luận, góp ý (0)
Bạn cần đăng nhập để bình luận