Thứ hai, 26/02/2024 - 07:10
A- A A+ | Tăng tương phản Giảm tương phản

Lịch thi đấu SEA Games 32 hôm nay (7/5): Tâm điểm môn bơi, bóng rổ và vovinam

Cập nhật lịch thi đấu SEA Games 32 hôm nay (7/5/2023) của đoàn thể thao Việt Nam.

Tâm điểm của ngày thi đấu chính thức thứ hai tại SEA Games 32 (7/5) là những nội dung tranh tài của môn bơi, bóng rổ và vovinam, nơi các vận động viên của Việt Nam có thể giành thêm những tấm huy chương vàng. Đài Truyền hình Việt Nam sẽ tường thuật trực tiếp các môn thi đấu tại SEA Games 32 từ lúc 9 giờ sáng. 

Lịch thi đấu SEA Games 32 ngày 7/5

Giờ thi đấu

Môn thi đấu

Vòng đấu

Cặp đấu/Vận động viên

 

 

9:00

 

 

 

 

Bơi

Vòng loại 50m ngửa nam

Mai Trần Tuấn Anh

Vòng loại 50m ngửa nữ

Phạm Thị Vân, Lê Quỳnh Như

Vòng loại 50m tự do nam

Nguyễn Hoàng Khang, Loic Nino Lương

Vòng loại 200m tự do nữ

Nguyễn Thúy Hiền

Vòng loại 100m ếch nam

Lê Thành Được, Phạm Thanh Bảo

 

 

18:00

Chung kết các nội dung: 50m ngửa nam, 50m ngửa nữ, 50m tự do nam, 200m tự do nữ, 100m ếch nam.

 

 

Chung kết 4x200m tự do nam

Kim Sơn, Quý Phước, Hưng Nguyên, Huy Hoàng

9:00

 

 

 

Bóng rổ 3x3

Bán kết nữ

Việt Nam-Indonesia

10:20

Bán kết nam

Việt Nam-Campuchia

11:00

Tranh HCĐ nữ

 

11:30

Tranh HCĐ nam

 

12:00

Chung kết nữ

 

12:30

Chung kết nam

 

14:00

Boxing

Vòng loại 57kg

Nguyễn Văn Đương

9:00

Esports

Chung kết LOL Wild Rift-Team

 

 

 

12:30

 

 

jujitsu

Vòng 1, khóa siết

Đình Tùng (69kg), Hồng Sơn (56kg), Phùng Thị Huệ (52kg),

Vòng 1, đối luyện

Công Nguyên, Ngọc Trà

Vòng 1, biểu diễn

Hữu Thắng-Văn Đức

16:00

Chung kết nội dung khóa siết, đối luyện, biểu diễn

 

 

9:00

 

 

Karate

Vòng 1, kumite

Chu Văn Đức (60kg), Hoàng Thị Mỹ Tâm (55kg), Nguyễn Thị Ngoan (61kg), Đinh Thị Hương (68kg), Đỗ Thanh Nhân (84kg), Trần Lê Tấn Đạt (84kg).

13:30

Bán kết các nội dung kumite

 

16:30

Chung kết các nội dung kumite

 

 

16:00

Kun Bokator

Bán kết các hạng cân: 50kg nam, 45kg nữ, 50kg nữ, 55kg nam, 55kg nữ, 60kg nam, 60kg nữ, 65kg nam, 70kg nam

 

 

 

14:00

 

 

Kun Khmer

Vòng loại: 45kg nam, 48kg nam, 51kg nam, 54kg nam, 57kg nam, 60kg nam, 63.5kg nam, 67kg nam, 71kg nam, 75kg nam, 81kg nam, 45kg nữ, 48kg nữ, 51kg nữ, 54kg nữ, 57kg nữ, 60kg nữ

 

8:00

 

Bi sắt

Vòng loại đơn nữ, đơn nam

Thái Thị Hồng Thoa, Nguyễn Văn Hào Em

13:00

Chung kết đơn nữ, đơn nam

 

10:00

Tennis

Tứ kết đồng đội nữ

Việt Nam-Lào

 

 

9:00

 

 

 

 

 

Vovinam

Chung kết song luyện mã tấu nam

Nguyễn Trường Thọ, Đỗ Lý Minh Toàn

Chung kết tinh hoa lưỡng kiếm pháp nữ

Mai Thị Kim Thùy

Chung kết đồng đội kỹ thuật căn bản hỗn hợp nam, nữ

Lê Đức Duy, Nguyễn Hoàng Dũ, Huỳnh Khắc Nguyên, Lâm Thị Lời, Mai Thị Kim Thùy, Nguyễn Thị Hoài Nương

15:00

Chung kết 60kg

 

Chung kết song luyện 3 nam

 

Chung kết thập tự quyền nữ

Nguyễn Thị Ngọc Trâm

Chung kết đồng đội kiếm nữ

Lâm Thị Thùy Mỵ, Mai Thị Kim Thùy, Diễm My, Diệu Thảo

9:00

Xe đạp địa hình

Chung kết xe đạp leo núi

Cà Thị Thơm, Bùi Thị Huê, Đinh Văn Linh, Đinh Thị Như Quỳnh

6:30

 

Traiathlon

Chung kết nam

Hà Văn Nhật, Phạm Tiến Sản

8:30

Chung kết nữ

Nguyễn Thị Phương Trinh, Nguyễn Thị Thúy Vân

* Lịch thi đấu có thể được điều chỉnh tùy theo Ban tổ chức.

P.V: Tổng hợp 


Tổng số điểm của bài viết là: 0 trong 0 đánh giá
Click để đánh giá bài viết

Bình luận, góp ý (0)

Chưa có phản hồi

Bạn cần đăng nhập để bình luận

Xem nhiều
Liên kết Website
Tỷ giá

Quân khu - Quân chủng
Dự báo thời tiết
Thời tiết Hà Nội